Project Description

TUMAINI UNIVERSITY MAKUMIRA

Wafuatao ni wanafunzi (with single selection) waliochaguliwa kujiunga na Chuo Kikuu cha Tumaini Makumira Arusha 

(Tafadhali ingia kwenye account yako upakue barua ya admission yenye maelekezo ya kuzingatia wakati ukijiandaa kuanza masomo.  Kwa msaada zaidi wasiliana nasi kwa namba zifuatazo: 0784047560, 0758793144, 0755366704 – mda wowote)

Bachelor of Arts with Education

1 BAHATI JOHN SELEMAN F S5163/0012/2016
2 ANGEL GILBERT JOEL F S4678/0002/2018
3 PASCHAL P OMBAY M S4286/0038/2018
4 MICHAEL DISMAS M P1281/0048/2017
5 GETRUDA FOKASI JOHN F S1999/0021/2015
6 ELIA OBED MHANA M P1869/0098/2018
7 JARIFE FULGENCE NYOMBOMBA M P0938/0630/2018
8 ESTER LUCAS NKUMINGI F S2096/0005/2018
9 BERTHA VALERIAN KAVISHE F S2265/0028/2019
10 HUSSEIN ALLY MAULIDI M P0307/0186/2018
11 WEMA G CHIKOZO F S3914/0092/2017
12 ESTER BUYAMBA MSALABA F S2872/0018/2018
13 LOTH NGOITEE KOSYANGA M S2883/0057/2018
14 MARIAM MUSSA PAUL F S2905/0020/2018
15 FADHIL BAKARI MCHOMVU M S0558/0062/2018
16 MUSSA Y MALODA M S0131/0127/1999
17 ALISIA JAMES LYIMO F P3896/0001/2014
18 ZAINABU A LESSO F P0921/0022/2017
19 RAHEL MESHACK JOSHUA F S4994/0033/2018
20 MAFURU SONGOLWA JAMES M S1624/0051/2017

Bachelor of Education

1 SHARAFI ALLI M P3782/0422/2010
2 VAE ABDULAHI ISSA M S3678/0244/2015
3 KATHARINA ANDREW F S0747/0021/2011
4 VALERIAN N RISASI M S2655/0151/2015
5 GLORY S MBISE F S1098/0016/2014
6 LINA H TEMU F S0943/0018/2008
7 HEMEDI O GERESA M S3227/0184/2018
8 VENAS OWIGO KENEDY M S2720/0138/2016

Bachelor of Education in Early Childhood Education

1 BITIZANI MMBUGHU MSEMO F S0467/0004/2017
2 RAPHAEL MWAIKAMBO M S0434/0117/2013
3 GIDION MALELELA M S1931/0109/2012
4 SUZANA HANES PENDAELI F P0453/0048/2019
5 LEILA JUMA LILOKA F S0197/0016/2015

Bachelor of Education in Mathematics

1 BRANDAN I RANGE M S4186/0052/2015

Bachelor of Education Primary Education

1 RAHMA K NGALAGALE F S2476/0186/2015
2 EMMANUEL AYUB MWITA M S2388/0030/2015
3 MARYJANETH F MLINGI F S0485/0048/2003
4 EMANUEL EWALD LYIMO M P1600/0116/2017

Bachelor of Laws

1 PENDO JUSTINE MHANDA F S4063/0056/2016
2 MOUREEN P MASSAM F S4318/0027/2017
3 MARKO BENSON LUKONGA M S0409/0112/2014
4 ASIA OMARY IDDI F S4554/0009/2015
5 LEPILALI LONG’IDA KIVUYO M S2880/0039/2011
6 WINIFRIDA PAUL KISAMO F S2265/0111/2017
7 MUZA IBRAHIM KISEPE F S1292/0029/2015
8 BELINDA MWIRO ENOCK F S0932/0004/2018
9 NICHOLAUS MARTIN MTUKU M S0514/0068/2015
10 SHAIBU FATEHE SHABANI M S1155/0117/2015
11 FREDRICK MATHIAS TIMOTE M P0214/0061/2017
12 DEVOTA P ONYANGO F S2804/0022/2016
13 DIANA SWEETBERT RUTTA F S2425/0009/2016
14 SIJALI RAPHAEL MBAGO M S4503/0043/2016
15 ATUBONEKISYE AHOBOKILE M S1645/0133/2016
16 ELIAMINI M MSANGI M S0781/0113/2017
17 DINA C JOSEPH F S0329/0015/2017
18 ELIHURUMA WILLIAM M S0329/0088/2017
19 ALOYCE LUKINGA AUGUSTINE M S3301/0025/2018
20 GIFT P TSORAY F S1110/0035/2017
21 PASCHAL A LUDOVICK M S2782/0117/2017
22 GLADNESS J KISALI F S4090/0045/2017
23 BEATRICE A MWASAMPETA F S1009/0008/2008
24 NAVIKIN GABRIEL F S0329/0045/2017
25 JESCA JUSTINE MBISE F S0663/0057/2016
26 ABEL F KAIZA M S0423/0014/2016
27 CAREEN F UISSO F S0781/0009/2016
28 MATRIDA PETER MWILOLEZI F S5396/0014/2017
29 GIFT CHANJARIKA SANGA F S2890/0019/2016
30 Jackson John Massawe M S1416/0143/2015
31 IRENE JOHN KESSY F S1147/0073/2017
32 FRANK WAMBURA KISSIMA M S1622/0058/2016
33 RAMADHAN SAID M S3484/0069/2012
34 SABRINA WAZIRI F S0960/0073/2014
35 RASHID MAKA M S4993/0197/2015
36 EMANUEL FANUEL AWWUTU M S0629/0141/2015
37 WOLFUGUN STEPHEN CHAMI M S0135/0237/2017
38 KELVIN E KITALY M S4759/0057/2018
39 JOSHUA AYOUB ALAGWA M S4960/0175/2017
40 EZEKIEL ATHANAS MPANGALA M S3268/0045/2017
41 MARIAM RAJABU F S0473/0047/2013
42 APOLNARY NICETAS KILAWE M P0438/0175/2018
43 DICKSON EDWARD M S0386/0082/1996
44 NUSURA MIRAJI F S0657/0038/2017
45 ANNAPLEVIN DEOGRATIUS RUBAI F S0203/0010/2018
46 MOSSES Y AGUSTINO M S4090/0326/2018
47 OMARI MAKONGWA M S0312/0189/2005
48 BRUNO NICHOLAUS M P0432/0087/2018
49 JOEL MTANGO M S0443/0179/2006
50 ABOOD JUMA M S0142/0035/2000
51 THOMAS MATHAYO M S4226/0078/2016
52 DOMINICA BRASTUS MLIGO F S5093/0028/2018
53 PIALA TARIMO CLEMENCE F S2849/0039/2014
54 KHADIJA S NKANGAMA F S4170/0018/2015
55 ROBERT R JAMES M P0301/0393/2018
56 ALOYCIA TIMOTHEO MBWAMBO F S3725/0004/2018
57 GRACE LAURENT PAUL F S0333/0057/2018
58 JOYCE S MASHAURI F S1699/0039/2017
59 ROSEMARY J MGOKA F S0640/0056/2016
60 JOSEPH RAPHAEL M S1712/0053/2014
61 ELIUTERI SIMPHORIAN GEPHY M P0947/0096/2018
62 DENIS KENNETH PARSALAW M S5347/0010/2018
63 PHOTUNATA PHILIMONI JUMA F S1215/0031/2015
64 KASIMU R BAKARI M P0798/0063/2019
65 DAMARY ROBERT KOMANGA F S4063/0014/2018
66 EMMANUEL JOSEPH MUSHI M S0509/0047/2018
67 SOPHIA SAAD KASSIM F S3273/0043/2016
68 ADELINA JORAM MHANGO F S4169/0001/2018
69 ANNA L MWAKAMASE F S2540/0003/2018
70 RACHEL JOHN KILEWO F S0353/0057/2014
71 ASHERY T MAKWETA M P1876/0053/2008

Bachelor Divinity

1 ELIA E LEMA M S0343/0095/1992
2 ALICE A THEONIST F S1608/0004/2013
3 HURUMA ERNEST BINAURI M P0798/0068/2017
4 GODLUCK ELIPOKEA M S0997/0017/2000
5 YUPO MAKOBA F S1480/0019/2006
6 JERRY GODFREY MDOE M S1367/0098/2016
7 JACKLINE ELIET NGEDU F S0945/0031/2015
8 PETER S SHEKIKWA M S1163/0334/2014